ตอบกระทู้

วิเคราะห์บอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ : สวอนซีฯ vs เอฟเวอร์ตัน

ศุกร์ 13 เม.ย. 2018 3:06 pm

บอลวันนี้ สวอนซีฯ vs เอฟเวอร์ตัน
โปรแกรมบอลวันนี้ แข่งขันวันที่ 14 เมษายน 2561 เวลา 21:00 น.

ราคาบอลวันนี้ สวอนซีฯ ต่อ เสมอ

วิเคราะห์บอลวันนี้ 
เอาตรงๆเลยนะสถานะการณ์ทางฝั่ง "หงส์ขาว" สวอนซีฯ เจ้าบ้าน ณ ตอนนี้มี 32 แต้ม ก็ยังไม่ถึงขั้นน่าไว้วางใจสักเท่าใดเหตุเพราะแต้มจริงๆเหนือโซนตกชั้นเพียงแค่ 4 แต้ม เท่านั้นเอง ฉะนั้นหากยังหวังอยู่รอดปลอดภัยในลีกสูงสุดได้ก็คงต้องเน้นในแต่ละเกมมากขึ้นโดยเฉพาะกับการเล่นในถิ่นยิ่งต้องคาดหวังให้สูง คู่แข่งอย่าง เอฟเวอร์ตัน ไม่ใช่ว่าทีมระดับ สวอนซีฯ จะสู้ไม่ได้เลยเพราะที่ผ่านมานับช่วงสั้นๆ 3 เกมหลังที่ได้เล่นในบ้านตัวเองก็ไม่เคยแพ้ให้ เอฟเวอร์ตัน ซะด้วย เกมนี้ด้วย เรต "เสมอ" ผมว่าถือหางเจ้าบ้านเอาไว้ก่อนได้เปรียบมากกว่าครับผม

ทีเด็ดวันนี้ ฟังธงวันนี้ สวอนซีฯ
ตอบกระทู้
วิเคราะห์บอลคืนนี้ - บอลชัวร์100% - ทีเด็ดสปอร์ตพูล - ทีเด็ดเซียนบอล - บอลเต็ง สปอร์ตแมน - ตลาดลูกหนังวันนี้ - สเต็ป3 สเต็ป4 เด็ดๆ - ทีเด็ดบอลชุดฟรี ชัวร์ๆ - ทีเด็ดล้มโต๊ะแม่นๆ - สปอร์ตพูล คัดเน้นๆ - ทีเด็ดราคาบอล - บอลเต็ง 100% - บอลสเต็ป3 - บอลเด็ดคืนนี้ - เซียนสเต็ป